| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ERNiCrMo-3 |
| MOQ: | 15 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp: | 300 tấn mỗi tháng |
![]()
Nickel dây hàn Nickel dây hàn Nickel dây hàn Nickel dây hàn Nickel dây hàn Nickel dây hàn
| ErNiCrMo-3 thành phần hóa học lắng đọng % (thường) | ||
| C = 0.09 | Si = 0.12 | Ni = Số dư |
| Mn = 0.05 | Cr = 21.9 | Nb/Ta = 3.65 |
| Fe = 0.62 | Mo = 8.70 | |
dây thép Sợi hàn niken Sợi hàn niken
Kích thước chúng tôi có thể cung cấp
| MIG | (15kg/spool), | Kích thước |
| 0.8 1.2 2.4 3.2mm | ||
| TIG | (5kg/hộp),Dải |
Ứng dụng
ERNiCrMo-3 (NA625) được sử dụng chủ yếu cho tungsten khí và cung kim loại khí và kết hợp hợp kim loại cơ bản.Nó có thể được sử dụng để hàn kết hợp kim loại khác nhau như thép, thép không gỉ, hợp kim Inconel và Incoloy.
| Các đặc tính của kim loại hàn đã được gửi (%) (AW) | |
| Độ bền kéo | 114,000 psi |
| Sức mạnh năng suất | 66,000 psi |
| Chiều dài | 35% |
![]()