| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Sợi hợp kim niken-crôm |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
NiCr hợp kim, còn được gọi là nikrothal 40, nicr 8020 và nicr 8020 dây là một hợp kim niken-chrom có mô-đun đàn hồi 200 GPa, độ cứng 40-45 HRC, kéo dài 30%,dẫn nhiệt 100 W/mK, và mật độ 8,9 G / cm3. Hợp kim này phù hợp với các ngành công nghiệp như hàng không vũ trụ, hóa dầu, ô tô và năng lượng do độ bền đáng tin cậy và khả năng chống nhiệt độ cao.Nó cũng chống oxy hóa và ăn mòn, làm cho nó trở thành vật liệu lý tưởng cho nhiều ứng dụng.
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ | 80,9 g/cm3 |
| Khả năng dẫn nhiệt | 100 W/mK |
| Sự giãn nở nhiệt | 13.0 μm/m°C |
| Khả năng nhiệt cụ thể | 460 J/kg.K |
| Tính thấm từ tính | 1.09 +/- 0.05 |
| Độ cứng | HRC 40-45 |
| Mô đun độ đàn hồi | 200 GPa |
| Thành phần hóa học | Ni-Cr |
| Chống ăn mòn | Tốt lắm. |
| Điểm nóng chảy | 1453 °C |
| Từ khóa | Nikrothal 40, Cobalt Chromium Nickel hợp kim, Nikrothal 80 dây. |
DLX niCr hợp kim là một hợp kim sắt-crom-nickel lý tưởng với khả năng kháng điện, mật độ, thành phần hóa học, độ kéo dài và độ đàn hồi tuyệt vời.Hợp kim này là sự lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng đòi hỏi độ bền và sức mạnh caoVới điện trở 1,2μΩ.m, mật độ 8,9g / cm3, và thành phần hóa học của Ni-Cr, hợp kim NiCr DLX là một giải pháp đáng tin cậy và hiệu quả về chi phí.đảm bảo tính linh hoạt và khả năng phục hồi của nó, và mô-đun độ đàn hồi 200GPa, đảm bảo rằng nó có thể chịu được tải trọng lớn mà không ảnh hưởng đến sức mạnh hoặc tính toàn vẹn của nó.
Hợp kim NiCr DLX thường được gọi là NiKrothal 80 hoặc NiCr 8020, và được sử dụng cho một loạt các ứng dụng, bao gồm các bộ phận ô tô, sản xuất điện và điện tử công nghiệp.Hợp kim này cũng được sử dụng cho các thành phần hàng không vũ trụCác tính chất hiệu suất cao và lâu dài của hợp kim NiCr DLX làm cho nó trở thành sự lựa chọn lý tưởng cho nhiều ngành công nghiệp.
NiCr hợp kim cung cấp hỗ trợ kỹ thuật và dịch vụ cho khách hàng của mình.Chúng tôi cung cấp nhiều dịch vụbao gồm:
Chúng tôi cũng cung cấp một loạt các lựa chọn đào tạo để đảm bảo rằng khách hàng của chúng tôi có thể nhận được nhiều nhất từ các sản phẩm hợp kim NiCr của họ.cũng như các buổi đào tạo từ xa và hướng dẫn video.
Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi hoặc cần hỗ trợ với sản phẩm hợp kim NiCr của bạn, xin vui lòng không ngần ngại liên hệ với chúng tôi.
Bao bì và vận chuyển hợp kim NiCr:
NiCr hợp kim được vận chuyển trong một thùng chứa kín, chống ẩm. thùng chứa được dán nhãn rõ ràng với tên sản phẩm, trọng lượng, kích thước và ngày sản xuất. Nó được lưu trữ trong lạnh,môi trường khô và nên được giữ xa ánh sáng mặt trời trực tiếp và nhiệt. Các thùng chứa cũng nên được giữ xa các chất ăn mòn. thùng chứa nên được niêm phong chắc chắn và xử lý cẩn thận khi vận chuyển.
liên hệ với chúng tôi:
email:sales7@dlx-alloy.com
Dịch vụ OEM:
Chào mừng tùy chỉnh kích thước
Chúng tôi là nhà máy kinh nghiệm cho dịch vụ OEM & ODM
Sản phẩm có sẵn:
Sợi: đường kính 0,5 ~ 7,5mm
Các thanh:Trình kính 8,0~200mm
Dải: Độ dày 0,5 ~ 2,5 mm, chiều rộng 5 ~ 180 mm
Đĩa: tùy chỉnh
ống: tùy chỉnh