| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ERNiCrMo-3 |
| MOQ: | 15 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
![]()
Dây hàn hợp kim Niken
DLX alloy sản xuất dây hàn hợp kim niken. Và ErNiCrMo-3 là dây hàn Inconel 625, là một trong những sản phẩm quan trọng nhất trong dòng sản phẩm này. ERNiCrMo-3 là dây hàn niken-crom-molypden chủ yếu được sử dụng để hàn các hợp kim 625, 601, 802 và niken 9% bằng phương pháp hàn hồ quang kim loại khí và hàn hồ quang vonfram khí. Pinnacle Alloys ERNiCrMo-3 mang lại độ bền vừa phải, khả năng gia công tốt và khả năng chống ăn mòn vượt trội từ nhiệt độ cực thấp đến nhiệt độ cao (lên đến 1800°F). Nó cũng có khả năng chống oxy hóa tốt. Pinnacle Alloys ERNiCrMo-3 được thiết kế để hàn NiCrMo với chính nó, với thép, với các hợp kim gốc niken khác, và để phủ thép bằng kim loại hàn NiCrMo. Dây hàn này rất phù hợp để hàn các hệ thống đường ống và các bộ phận lò phản ứng trong ngành sản xuất điện và cho các ứng dụng dịch vụ nhiệt độ cao trong nhiều ứng dụng kỹ thuật khác bao gồm thiết bị lò nung và nhà máy lọc hóa dầu, cũng như trong môi trường biển và ngoài khơi.
Dòng dây hàn hợp kim Niken:
ERNiCrMo-3, ERNiCrMo-4, ERNiCrMo-13, ERNiCrFe-3, ERNiCrFe-7, ERNiCr-3, ERNiCr-7, ERNiCu-7, ERNi-1, ER70S-6.
Tiêu chuẩn: Tuân thủ Chứng nhận AWS A5.14 ASME SFA A5.14
Kích thước: 0.8MM / 1.0MM / 1.2MM / 1.6MM / 2.4MM / 3.2MM / 3.8MM / 4.0MM / 5.0MM
Hình thức: MIG (15kg/cuộn), TIG (5kg/hộp), Dải băng
Dây hàn Niken Dây hàn Niken Dây hàn Niken Dây hàn Niken Dây hàn Niken
| Thành phần hóa học lắng đọng của ErNiCrMo-3 % (Điển hình) | ||
| C = 0.09 | Si = 0.12 | Ni = Cân bằng |
| Mn = 0.05 | Cr = 21.9 | Nb/Ta = 3.65 |
| Fe = 0.62 | Mo = 8.70 | |
Dây hàn Dây hàn Niken Dây hàn Niken
Kích thước chúng tôi có thể cung cấp
| MIG | (15kg/cuộn), | Kích thước |
| 0.8 1.2 2.4 3.2mm | ||
| TIG | (5kg/hộp), Dải băng |
Ứng dụng
ERNiCrMo-3 (NA625) chủ yếu được sử dụng cho hàn hồ quang vonfram khí và hồ quang kim loại khí với kim loại cơ bản có thành phần tương đương. Nó cũng được sử dụng để hàn Inconel 601 và Incoloy 800. Nó có thể được sử dụng để hàn các kết hợp kim loại khác nhau như thép, thép không gỉ, hợp kim Inconel và Incoloy.
| Đặc tính kim loại lắng đọng toàn bộ % (AW) | |
| Độ bền kéo | 114.000 psi |
| Giới hạn chảy | 66.000 psi |
| Độ giãn dài | 35% |
![]()