| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ống platinum iridium |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Thành phần | Platinum và Iridium |
| Độ dẫn nhiệt | 14,9 W/mK |
| Độ dẫn điện | 9,4 × 10⁶ S/m |
| Mật độ | 21,45 g/cm³ |
| Điểm nóng chảy | 1769°C |
| Khả năng chống ăn mòn | Tuyệt vời |
| Đặc tính từ tính | Không có từ tính |