| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ống platinum iridium |
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Điểm sôi | 3827°C |
| Độ cứng | 4.5 trên thang điểm Mohs |
| Mật độ | 21.45 g/cm3 |
| Khả năng dẫn nhiệt | 14.9 W/mK |
| Khả năng dẫn điện | 9.4 × 106S/m |
| Điểm nóng chảy | 1769°C |
| Chống hóa chất | Có khả năng chống lại axit và bazơ cao |