| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Cáp cách nhiệt khoáng chất |
| MOQ: | 15kg |
| giá bán: | $3.00 |
| Điều khoản thanh toán: | D/A,D/P,Western Union,Western Union,L/C |
| Đơn vị bán: | Mục đơn |
|---|---|
| Kích thước gói đơn: | 25X25X12 cm |
| Trọng lượng gộp đơn: | 20.000 kg |
| Mã | Thành phần dây của cặp nhiệt điện |
|---|---|
| + Cực dương | - Cực âm |
| N | Ni-Cr-Si(NP) | Ni-Si-magnesium (NN) |
| K | Ni-Cr(KP) | Ni-Al(Si) (KN) |
| E | Ni-Cr(EP) | Cu-Ni (EN) |
| J | Sắt (JP) | Cu-Ni (JN) |
| T | Đồng (TP) | Cu-Ni (TN) |
| B | Platinum Rhodium-30% | Platinum Rhodium -6% |
| R | Platinum Rhodium-13% | Platinum |
| S | Platinum Rhodium -10% | Platinum |
| Vật liệu | Loại | Cấp | Nhiệt độ làm việc (độ) | Dung sai | Tiêu chuẩn |
|---|---|---|---|---|---|
| NiCr-NiSi | K | 1 | -40~1100 | ±1,5 độ | GB/T 2614-1998 |
| 2 | -40~1300 | ±2,5 độ | |||
| NiCr-CuNi | E | 1 | -40~800 | ±1,5 độ | GB/T 4993-1998 |
| 2 | -40~900 | ±2,5 độ | |||
| Fe-Constantan | J | 1 | -40~600 | ±1,5 độ | GB/T 4994-1998 |
| 2 | -40~800 | ±2,5 độ | |||
| Cu-CuNi | T | 1 | -200~300 | ±0,5 độ | GB/T 2903-1998 |