| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Cáp cách nhiệt khoáng chất |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $3.00 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,Western Union, |
| Khả năng cung cấp: | 300 tấn mỗi tháng |
Cáp cách điện khoáng (MI) hiệu suất cao được thiết kế để đo nhiệt độ chính xác trong các ứng dụng công nghiệp. Các loại cáp cặp nhiệt điện này có cấu trúc bền bỉ với vật liệu có độ tinh khiết cao cho hiệu suất đáng tin cậy trên phạm vi nhiệt độ rộng.
| Mã | + Cực dương | - Cực âm |
|---|---|---|
| N | Ni-Cr-Si(NP) | Ni-Si-magiê (NN) |
| K | Ni-Cr(KP) | Ni-Al(Si) (KN) |
| E | Ni-Cr(EP) | Cu-Ni (EN) |
| J | Sắt (JP) | Cu-Ni (JN) |
| T | Đồng (TP) | Cu-Ni (TN) |
| B | Platinum Rhodium-30% | Platinum Rhodium -6% |
| R | Platinum Rhodium-13% | Platinum |
| S | Platinum Rhodium -10% | Platinum |
| Vật liệu | Loại | Cấp | Nhiệt độ làm việc (℃) | Ngắn hạn | Dung sai | Tiêu chuẩn |
|---|---|---|---|---|---|---|
| NiCr-NiSi | K | 1 | -40~1100 | -40~1300 | ±1,5℃ | GB/T 2614-1998 |
| NiCr-NiSi | K | 2 | -40~1100 | -40~1300 | ±2,5℃ | GB/T 2614-1998 |
| NiCr-CuNi | E | 1 | -40~800 | -40~900 | ±1,5℃ | GB/T 4993-1998 |
| NiCr-CuNi | E | 2 | -40~800 | -40~900 | ±2,5℃ | GB/T 4993-1998 |
| Fe-Constantan | J | 1 | -40~600 | -40~800 | ±1,5℃ | GB/T 4994-1998 |
| Fe-Constantan | J | 2 | -40~600 | -40~800 | ±2,5℃ | GB/T 4994-1998 |
| Cu-CuNi | T | 1 | -200~300 | -200~400 | ±0,5℃ | GB/T 2903-1998 |
| Đơn vị bán: | Sản phẩm đơn lẻ |
| Kích thước gói hàng đơn lẻ: | 25X25X12 cm |
| Trọng lượng gộp đơn lẻ: | 20.000 kg |
| Đóng gói: | Polyform+hộp quà+thùng carton xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 7-20 ngày |