| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Cặp nhiệt điện dây trần |
| MOQ: | 5kg |
| giá bán: | $1.5-2 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T, Western Union, |
| Khả năng cung cấp: | 300 tấn mỗi tháng |
| Địa điểm xuất xứ | Jiangsu, Trung Quốc |
|---|---|
| Tên thương hiệu | DLX |
| Tên sản phẩm | K Cáp bồi thường mở rộng nhiệt cặp |
| Bề mặt | Đèn sáng / oxy hóa |
| Tiêu chuẩn | IEC 584, ASTM |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Thành phần hóa học | NiCr, NiSi |
| Ứng dụng | Cáp & Sợi |
| Bao bì | trên cuộn hoặc như cuộn |
| Giấy chứng nhận | ISO |
| M.O.Q. | 50m |
| Thời gian giao hàng | 5-15 ngày |
| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 20X15X10 cm |
| Trọng lượng tổng đơn | 2.000 kg |
| Thông số kỹ thuật | Thể loại | Nhiệt độ hoạt động (°C) | Sự khoan dung | Tiêu chuẩn |
|---|---|---|---|---|
| Tên sản phẩm | Sợi nhiệt cặp loại K | Thời gian dài: -40~1100 Thời gian ngắn: -40~1300 |
± 1,5°C | GB/T 2614-1998 |
| Hướng dẫn viên | Cu-CuNi/ NiCr-NiSi | ± 2,5°C | GB/T 4993-1998 | |
| Khép kín | Sợi thủy tinh/PVC/FEP/SILICONE | Thời gian dài: -40~800 Thời gian ngắn: -40~900 |
± 1,5°C | GB/T 4994-1998 |
| Bao bì | 100m/lăn | ± 2,5°C | GB/T 2903-1998 | |
| Vệ chắn | thép không gỉ được bảo vệ, hoặc được bảo vệ bằng đồng | Thời gian dài: -200~300 Thời gian ngắn: -200~400 |
± 0,5°C | GB/T 2903-1998 |