| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Ni200 Sợi niken tinh khiết |
| MOQ: | 2kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
![]()
![]()
DLX Sợi niken tinh khiết (NI200 NI201) UNS NO2201 0.025MM Sợi niken hồng sáng
Mô tả:
Sợi niken tinh khiết có tính dẫn nhiệt và điện tuyệt vời, cho phép chuyển nhiệt hiệu quả và hiệu suất điện đáng tin cậy.Tính chất từ tính mạnh mẽ của nó làm cho nó phù hợp cho các ứng dụng trong điện từ và cảm biến từ tính.
Đặc điểm:
1. Sức mạnh cơ học tốt
2. chống ăn mòn cao
3. chống nhiệt cao
4. điểm nóng chảy cao
5. đặc tính cơ học tốt
6. khả năng áp suất tốt trong trạng thái nóng và lạnh
Ứng dụng:
Dễ dàng khử khí, phù hợp với đài phát thanh, nguồn ánh sáng điện, sản xuất máy móc, ngành công nghiệp hóa học và là một thiết bị điện tử chân không quan trọng.
Phạm vi kích thước
Sợi: 0,025 đến 8,0 mm.
Dữ liệu vật lý
| Mật độ | 8.89g/cm3 |
| Nhiệt độ cụ thể | 0.109 ((456 J/kg °C) |
| Kháng điện | 0.096×10-6ohm.m |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446°C |
| Khả năng dẫn nhiệt | 70.2 W/m-K |
| Trung bình Coeff Thermal Expansion | 13.3×10-6m/m°C |
Tính chất cơ học điển hình
| Tính chất cơ học | Nickel 200 |
| Độ bền kéo | 462 Mpa |
| Sức mạnh năng suất | 148 Mpa |
| Chiều dài | 47% |
![]()
![]()
![]()