| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ni200 Niken nguyên chất |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $20-$300/kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
| Loại | Ni+Co | Cu | Si | Mn | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Tỷ trọng | 8.89g/cm³ |
| Nhiệt dung riêng | 0.109 (456 J/kg·℃) |
| Điện trở suất | 0.096×10⁻⁶ ohm·m |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446℃ |
| Độ dẫn nhiệt | 70.2 W/m·K |
| Hệ số giãn nở nhiệt trung bình | 13.3×10⁻⁶ m/m·℃ |
| Thuộc tính | Nickel 200 |
|---|---|
| Độ bền kéo | 462 MPa |
| Giới hạn chảy | 148 MPa |
| Độ giãn dài | 47% |
| Dạng | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Thanh | ASTM B160 |
| Rèn | ASTM B564 |
| Ống | ASTM B161/B163/B725/B751 |
| Tấm/Dải | AMS B162 |
| Dây | ASTM B166 |
Được thành lập vào năm 2016 (nhà máy thành lập năm 2002), chúng tôi sở hữu Chứng chỉ Hệ thống Quản lý Chất lượng Quốc tế ISO9001 và SGS. Là một công ty công nghệ cao chuyên về vật liệu hợp kim đặc biệt, chúng tôi cung cấp các siêu hợp kim, dây hàn, hợp kim chống ăn mòn và hợp kim chính xác dưới nhiều hình thức khác nhau bao gồm dây, dải, băng, thanh, ống và tấm.
Quy trình sản xuất của chúng tôi bao gồm nấu chảy, kéo sợi, xử lý nhiệt, hoàn thiện và kiểm tra. Chúng tôi sử dụng các kỹ sư cao cấp để đảm bảo sự xuất sắc về công nghệ và chất lượng sản phẩm. Nguyên tắc hoạt động của chúng tôi là "Chất lượng là trên hết, Khách hàng là trên hết", và chúng tôi cam kết cung cấp các sản phẩm chất lượng cao, giá cả cạnh tranh cho khách hàng trên toàn thế giới.