| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ni200 Niken nguyên chất |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $20-$300/kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
![]()
Nickel 201 là nickel tinh khiết thương mại với hàm lượng carbon tối đa là 0,02%.và khả năng chống ăn mòn trong môi trường trung tính đến giảm vừa phảiNó cung cấp tính dẫn nhiệt và điện cao so với hợp kim đáy niken, thép không gỉ và hợp kim thấp.hợp kim 201 có thể được xem xét để sử dụng trên 600 ° F (316 ° C), trong đó hợp kim 200 có hàm lượng carbon cao hơn không được khuyến cáo.
![]()
![]()
| Thể loại | Thành phần hóa học ((%) | ||||||||
| Ni+Co | Cu | Vâng | Thêm | C | Mg | S | P | Fe | |
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
Sợi: 0,025 đến 8,0 mm.
Dữ liệu vật lý
| Mật độ | 8.89g/cm3 |
| Nhiệt độ cụ thể | 0.109 ((456 J/kg °C) |
| Kháng điện | 0.096×10-6ohm.m |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446°C |
| Khả năng dẫn nhiệt | 70.2 W/m-K |
| Trung bình Coeff Thermal Expansion | 13.3×10-6m/m°C |
Tính chất cơ học điển hình
| Tính chất cơ học |
Nickel 201 |
| Độ bền kéo | 462 Mpa |
| Sức mạnh năng suất | 148 Mpa |
| Chiều dài | 47% |
Tiêu chuẩn sản xuất của chúng tôi
| Bar | Phép rèn | Đường ống | Bảng/dải | Sợi | |
| ASTM | ASTM B160 | ASTM B564 | ASTM B161/B163/B725/B751 | AMS B162 |
ASTM B166 |
![]()