| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ni200 Niken nguyên chất |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $20-$300/kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
Changzhou DLX Alloy chuyên về các sản phẩm niken có độ tinh khiết cao bao gồm dây niken nguyên chất loại NP1 và NP2. Dây niken đường kính 0.025mm của chúng tôi đạt chất lượng tương đương dây niken nguyên chất DKRNT NP2 0.025mm, với độ tinh khiết vượt quá 99.6%.
Dây niken nguyên chất của chúng tôi phục vụ các ứng dụng quan trọng trong nhiều ngành công nghiệp bao gồm:
| Loại | Ni+Co | Cu | Si | Mn | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
Phạm vi đường kính dây: 0.025mm đến 8.0mm
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Khối lượng riêng | 8.89 g/cm³ |
| Nhiệt dung riêng | 0.109 (456 J/kg·℃) |
| Điện trở suất | 0.096*10-6 ohm·m |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446℃ |
| Độ dẫn nhiệt | 70.2 W/m·K |
| Hệ số giãn nở nhiệt trung bình | 13.3*10-6 m/m·℃ |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Độ bền kéo | 462 MPa |
| Giới hạn chảy | 148 MPa |
| Độ giãn dài | 47% |
| Dạng Sản Phẩm | Tiêu Chuẩn |
|---|---|
| Thanh | ASTM B160 |
| Rèn | ASTM B564 |
| Ống | ASTM B161/B163/B725/B751 |
| Tấm/Dải | AMS B162 |
| Dây | ASTM B166 |
Chúng tôi có thể liên hệ qua Email, Điện thoại, Fax, Skype, WhatsApp hoặc Di động trong giờ làm việc của chúng tôi.
Thứ Hai-Thứ Bảy: 8:30 sáng - 4:00 chiều (giờ Bắc Kinh, GMT+8:00). Đóng cửa vào các ngày lễ của Trung Quốc bao gồm ngày 1-3 tháng 5, ngày 1-7 tháng 10 và Tết Nguyên Đán.
Có, chúng tôi cung cấp mẫu miễn phí để thử nghiệm. Khách hàng chịu trách nhiệm về chi phí vận chuyển.
T/T, L/C, D/A, D/P, Western Union, MoneyGram, PayPal. Chúng tôi đáp ứng nhiều tùy chọn thanh toán khác nhau để đáp ứng nhu cầu của quý vị.
Mẫu: 7 ngày sau khi xác nhận thanh toán. Đơn hàng tiêu chuẩn: 10-30 ngày tùy thuộc vào số lượng. Chúng tôi ưu tiên chất lượng và giao hàng đúng hẹn.
Có, chúng tôi cung cấp bao bì trung tính hoặc nhãn có tên công ty của quý vị. Yêu cầu đóng gói đặc biệt có thể được sắp xếp theo yêu cầu.