| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ni200 Niken nguyên chất |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $20-$300/kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
| Mác | Ni+Co | Cu | Si | Mn | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ | 8.89g/cm3 |
| Nhiệt dung riêng | 0.109(456 J/kg.℃) |
| Điện trở suất | 0.096×10-6ohm.m |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446℃ |
| Độ dẫn nhiệt | 70.2 W/m-K |
| Hệ số giãn nở nhiệt trung bình | 13.3×10-6m/m.℃ |
| Đặc tính cơ học | Niken 200 |
|---|---|
| Độ bền kéo | 462 Mpa |
| Giới hạn chảy | 148 Mpa |
| Độ giãn dài | 47% |
| Thanh | Rèn | Ống | Tấm/Dải | Dây |
|---|---|---|---|---|
| ASTM B160 | ASTM B564 | ASTM B161/B163/B725/B751 | AMS B162 | ASTM B166 |