| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ni200 Niken nguyên chất |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $20-$300/kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
| Loại | Ni+Co | Cu | Si | Mn | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99,9 | ≤0,015 | ≤0,03 | ≤0,002 | ≤0,01 | ≤0,01 | ≤0,001 | ≤0,001 | ≤0,04 |
| N6/200 | 99,5 | 0,1 | 0,1 | 0,05 | 0,1 | 0,1 | 0,005 | 0,002 | 0,1 |
| Mật độ | 8,89g/cm³ |
| Nhiệt dung riêng | 0,109 (456 J/kg·°C) |
| Điện trở suất | 0,096×10⁻⁶ ohm·m |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446°C |
| Độ dẫn nhiệt | 70,2 W/m·K |
| Hệ số giãn nở nhiệt trung bình | 13,3×10⁻⁶ m/m·°C |
| Đặc tính cơ học | Niken 200 |
|---|---|
| Độ bền kéo | 462 MPa |
| Giới hạn chảy | 148 MPa |
| Độ giãn dài | 47% |
| Thanh | Rèn | Ống | Tấm/Dải | Dây |
|---|---|---|---|---|
| ASTM B160 | ASTM B564 | ASTM B161/B163/B725/B751 | AMS B162 | ASTM B166 |