| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Sợi Nickel tinh khiết 0,025mm |
| MOQ: | 2kg |
| giá bán: | $20-$300/kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
| Thể loại | Ni+Co | Cu | Vâng | Thêm | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |
| Tài sản | Giá trị |
|---|---|
| Mật độ | 8.89g/cm3 |
| Nhiệt độ cụ thể | 0.109 (456 J/kg·°C) |
| Kháng điện | 0.096×10-6ôm |
| Điểm nóng chảy | 1435-1446°C |
| Khả năng dẫn nhiệt | 70.2 W/m·K |
| Trung bình Coeff Thermal Expansion | 13.3×10-6m/m·°C |
| Tài sản cơ khí | Nickel 200 |
|---|---|
| Độ bền kéo | 462 MPa |
| Sức mạnh năng suất | 148 MPa |
| Chiều dài | 47% |
| Hình thức sản phẩm | Tiêu chuẩn |
|---|---|
| Bar | ASTM B160 |
| Phép rèn | ASTM B564 |
| Đường ống | ASTM B161/B163/B725/B751 |
| Bảng/dải | AMS B162 |
| Sợi | ASTM B166 |