| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | ống bạch kim rhodium |
| MOQ: | 5 |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 300 tấn mỗi tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Tên thương hiệu | DLX |
| Hình dạng | Ống/Đường ống |
| Vật liệu | Bạch kim nguyên chất/Bạch kim Iridium/Bạch kim Rhodium |
| OD | 0.2-20mm |
| Độ dày | 0.015 - 2mm |
| Chiều dài | 10mm và tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Đánh dấu cản quang, điện cực vòng, thiết bị quản lý nhịp tim, và ống thông |
| Đóng gói | Thùng carton |
| Chứng nhận | CE, RoHS, ISO, Reach |
| Vật liệu | Điểm nóng chảy (°C) | Mật độ (g/cm³) |
|---|---|---|
| Pt nguyên chất (99,99%) | 1772 | 21,45 |
| Rh nguyên chất (99,99%) | 1963 | 12,44 |
| Pt-Rh5% | 1830 | 20,70 |
| Pt-Rh10% | 1860 | 19,80 |
| Pt-Ir5% | 1790 | 21,53 |
| Pt-Ir10% | 1800 | 21,81 |
| Pt-Ir20% | 1840 | 22,15 |
| Pt-Ir25% | 1840 | 21,70 |
| Pt-Ir30% | 1850 | 22,15 |