| Tên thương hiệu: | DLX |
| Số mô hình: | Dải niken thuần túy |
| MOQ: | 2kg |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Liên minh phương Tây, |
| Khả năng cung cấp: | 500 tấn mỗi tháng |
| Vật liệu | Dải niken 18650/21700/26650/32650 |
|---|---|
| Chiều rộng | 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 10, 15mm hoặc chiều rộng tùy chỉnh |
| Độ dày | bán nóng là 0.15mm/0.2mm, hoặc tùy chỉnh độ dày |
| Sử dụng | Sử dụng cho 18650, 26650, 21700, 32650, 32700 pin |
| Màu sắc | Bạc |
| Dải niken 18650 | 1P, 2P, 3P, 4P, 5P, 6P, 7P, 8P, 9P |
| 26650 dải niken | 1P, 2P, 3P, 4P, 5P, 6P, 7P, 8P, 9P |
| 32650 dải niken | 1P, 2P, 3P, 4P, 5P |
| Thể loại | Ni+Co | Cu | Vâng | Thêm | C | Mg | S | P | Fe |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| N4/201 | 99.9 | ≤0.015 | ≤0.03 | ≤0.002 | ≤0.01 | ≤0.01 | ≤0.001 | ≤0.001 | ≤0.04 |
| N6/200 | 99.5 | 0.1 | 0.1 | 0.05 | 0.1 | 0.1 | 0.005 | 0.002 | 0.1 |